การจัดโครงการฯ ในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้เข้าร่วมโครงการฯ
ได้รับความรู้และประสบการณ์ตรงจากผู้ปฎิบัติงานในสถานการณ์จริงรวมถึงการเรียนรู้กิจกรรมที่เกี่ยวข้องในหน้าที่ของสาขาธุรกิจระหว่างประเทศ เพื่อให้เกิดกระบวนการความคิดและเพื่อให้นิสิตได้เห็นและเข้าใจเกี่ยวกับวัฒนธรรมองค์กร วัฒนธรรมการอยู่ร่วมกันในสังคม
...................................................
คณะการบัญชีและการจัดการ
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
Mahasarakham Business School
Mahasarakham University